Amerísk-íslenska viðskiptaráðið – Félagatal
NafnHeimilsfangVefslóð
66 Norður - Sjóklæðagerðin hf. Miðhraun 11 www.66north.is
Alvotech hf. Sæmundargötu 15-19 alvotech.com
App Dynamic ehf. Smáratorgi 3 - 19. hæð www.appdynamic.com/
Arion Banki Borgartúni 19 www.arionbanki.is/
Arnarlax ehf. Strandgötu 1 www.arnarlax.is
Arnþór Halldórsson Skógargerði 9
Aton ehf. Suðurlandsbraut 32 www.atonjl.is
BBA Fjeldco ehf. Katrínartúni 2 www.bbafjeldco.is
Bílabúð Benna ehf. Vagnhöfða 23 www.benni.is
Bílaumboðið Askja Krókhálsi 11 www.askja.is
BL ehf. Sævarhöfða 2 bl.is
Bláa Lónið hf. Norðurljósavegur 5 www.bluelagoon.com/is
Bluebird Cargo Lyngháls 4 www.bluebirdcargo.com
CasimirCreations ehf. Seiðakvísl 21
Costco Wholesale Iceland ehf. Kauptún 3 (38037) www.costco.is
Dale Carnegie - Leiðtogaþjálfun Ármúli 11 www.dale.is
Deloitte hf. Smáratorgi 3 www2.deloitte.com/is/is.html
Eimskip Ísland ehf. Korngarðar 2 www.eimskip.is/
ELÁS ehf. Sogavegi 194
Float and gather ehf floatandgather.com/
Flugfélag Íslands Reykjavíkurflugvelli www.icelandair.com/is
Flugleiðahótel hf. Reykjavíkurflugvelli www.icelandairhotels.com/is
Fríhöfn ehf. Flugstöð Leifs Eiríkssonar www.dutyfree.is
Fulbright stofnunin Hverfisgata 105 www.fulbright.is
Garri ehf. Lynghálsi 2 www.garri.is
Geothermal Resource Park ehf. Flugvallarbraut 941 www.grp.is
Góð samskipti ehf. Týsgata 3 www.godsamskipti.is/
Guðmundur Jónasson ehf. Vesturvör 34 www.gjtravel.is
Guðrún Björg Birgisdóttir Háteigsvegur 2 www.logia.is
Hafnarbræður ehf. Gauksás 65
Hagar hf. Skútuvogi 7 www.hagar.is
Háskólinn í Reykjavík ehf. Menntavegi 1 www.ru.is/hr/
Höldur - Bílaleiga Akureyrar Tryggvabraut 12 www.holdur.is
Iceland Seafood Int. ehf. Köllunarklettsvegi 2 www.is.is
Iceland Soccer Travel ehf. Bæjarhraun 6 www.icelandsoccertravel.com
Iceland Travel Skógarhlíð 12 www.icelandtravel.is
Icelandair Cargo Reykjavíkurflugvöllur www.icelandaircargo.is
Icelandair ehf. Reykjavíkurflugvelli www.icelandair.is
Innnes ehf. Fossaleyni 21 www.innnes.is
International Seafood Solution 4752 Captain John Smith Road
Isavia ohf. Reykjavíkurflugvelli www.isavia.is
Ísey Útflutningur ehf Bitruhálsi 1 ms.is
Íslandsbanki hf. Hagasmára 3 www.islandsbanki.is
Íslandshótel hf. Sigtúni 38 www.islandshotel.is/is
Íslandsstofa Sundagörðum 2 www.islandsstofa.is
Íslenskir aðalverktakar hf. Höfðabakka 9 www.iav.is
Ísól ehf. Ármúla 17 www.isol.is
Já hf. Lyngháls 4 ja.is/
Jón Sigurðsson Lyngháls 4 www.fishiceland.com
Kadeco Keflavíkurflugvelli www.asbru.is
Kaiser Global 3612 E Ridge Run www.kaiserglobal.us/
Kauphöll Íslands hf. Laugavegi 182 www.nasdaqomx.com/
Kemi ehf. Tunguhálsi 10 www.kemi.is
Kerecis Limited Eyrargata 2 www.kerecis.com
Kjartan Gunnarsson Starhaga 4
KOM ráðgjöf - Kynning og markaður ehf. Kalkofnsvegi 2 www.kom.is
Kvika Borgartúni 25 - 6. hæð www.kvika.is
Landsbankinn hf. Aðalstræti 11 www.landsbankinn.is
Landsvirkjun Háaleitisbraut 68 www.landsvirkjun.is
Laugar Spa Sundlaugaveg 30a www.worldclass.is/
Laxar Fiskeldi ehf. Hlíðasmára 4 www.laxar.is
LEX ehf. Borgartúni 26 www.lex.is/en/
LMB lögmenn slf. Bergþórugata 55 www.lmb.is
LOGOS-lögmannsþjónusta Efstaleiti 5 www.logos.is
Marel Iceland ehf. Austurhrauni 9 www.marel.com
Margrét Sanders Tunguvegi 7 www.stradegia.is
Marino Guðmundsson Kaldakur 8
Marport ehf. Fossaleyni 16 www.marport.com
Matt Barber 87 East Center Spanish Fork
Mayer Brown LLP 71 S. Wacker Dr. www.mayerbrown.com
Nathan & Olsen hf. Klettagarðar 19 www.nathan.is
Norðurál ehf. Grundartanga www.nordural.is/
Norlandair - Akureyri Airport Akureyri Airport www.norlandair.is
North Atlantic Cargo Line LLC 125 Industrial Way - Portland - Maine www.nacline.com/
Northwear ehf. Sundaborg 7 - 9 www.northwear.is
Nox Medical Katrínartún 2 noxmedical.com/
Ó. Johnson & Kaaber ehf. Tunguhálsi 1 www.ojk.is
Ölgerðin Egill Skallagrímsson Grjóthálsi 7-11 www.olgerdin.is/
Origo Borgartúni 37 www.nyherji.is
Össur Iceland ehf. Grjóthálsi 5 www.ossur.com
Pizza-Pizza ehf. Lóuhólum 2-6 www.dominos.is
Pökkun og flutningar ehf. Smiðshöfða 1 www.propack.is
PriceWaterhouseCoopers Skógarhlíð 12 www.pwc.is/is
Radix ehf. (Betra bak) Faxafeni 5 www.betrabak.is
Ragnheiður Elín Árnadóttir Heiðarbrún 13
Reykjavík Geothermal ehf. Pósthólf 8920 www.rg.is
Reykjavíkurborg- eignasjóður Borgartúni 12-14 www.reykjavik.is
Samfilm - Sam-félagið ehf. Álfabakka 8 www.sambio.is
Samhentir - kassagerð ehf. Suðurhrauni 4 a www.samhentir.is
Samskip hf. Kjalarvogur 7-15 www.samskip.is/
Sæmark Seafood Ltd. Dalshrauni 3 www.saemark.is
Sena ehf. Skeifan 17 www.sena.is
Skeljungur hf. Borgartúni 26 www.skeljungur.is/
SRX ehf. Kringlunni 4-12 www.srx.is
Steinunn Sigurðardóttir Gnitanes 10 www.steinunn.com
Stjarnan ehf. Suðurlandsbraut 46 www.subway.is
Teledyne Gavia Vesturvör 29 www.gavia.is
Thule Investments ehf. Bolholti 8 www.thuleinvestments.com
Tryggingamiðstöðin hf. Síðumúla 24 www.tm.is/
TVG-Zimsen hf. Sundabakka 2 tvg.is/
Utanríkisráðuneytið Rauðarárstíg 25 www.stjornarradid.is/raduneyti/utanrikisraduneytid/
Veritas Capital hf. Hörgatúni 2f www.veritas.is
Vörður tryggingar hf. Borgartún 25 vordur.is/
Þórður Már Jóhannesson Heimalind 24